LỚP 12A6 PTTH ĐATẺH 2002-2005
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể 12a6, mỗi người một tương lai, một hướng đi, nhưng đừng quên quay lại đây xem những khoảng khắc này!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

nhớ các bạn wa' ak

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hieu lion

hieu lion

nhớ các bạn wa' ak Empty
Bài gửiTiêu đề: nhớ các bạn wa' ak   nhớ các bạn wa' ak Icon_minitimeSat 23 Jan 2010, 11:14

tính post mấy tầm hình mà bị virut ăn hết rùi.lần sau post vậy.thank's các bạn vì forum này nha.nhớ các bạn nhìu.năm nay các bạn nhớ đi đầy đủ đấy. có vợ cũng phải đi.( dắt vợ đi theo). có chồng thì đi 1 mình thui.hehe..........
Admin
Admin

nhớ các bạn wa' ak Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhớ các bạn wa' ak   nhớ các bạn wa' ak Icon_minitimeSat 23 Jan 2010, 23:17

Bac phải cám ơn Admin chứ? hihihi, bữa sau nhớ post lên cho phong phú nhé H, admin sẽ cộng damage cho chú!!!hâhha Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
https://12a6789.forumvi.com
hieu lion

hieu lion

nhớ các bạn wa' ak Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhớ các bạn wa' ak   nhớ các bạn wa' ak Icon_minitimeSun 24 Jan 2010, 00:21

uk thj cam 0n admjn.taj bua nay ban wa ko 0nl dc.t0an trah thu 0nl bag dt nen ko post dc.hen admjn djp khac.co may tam hum 30.4 mjh chup o thac xuan daj do.cug lau ruj.hjx
Admin
Admin

nhớ các bạn wa' ak Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhớ các bạn wa' ak   nhớ các bạn wa' ak Icon_minitimeSun 24 Jan 2010, 00:35

ùa. Admin góp đất, anh em góp gạo,.. để cùng nhau xây dựng chứ, Admin luôn luôn mong muốn anh, chị, em chung sức....
https://12a6789.forumvi.com
Sponsored content

nhớ các bạn wa' ak Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nhớ các bạn wa' ak   nhớ các bạn wa' ak Icon_minitime

nhớ các bạn wa' ak
Trang 1 trong tổng số 1 trang